Máy đo biên dạng Mitutoyo SV-C4500CNC series 525
Thông số kỹ thuật
| Model | SV-C4500CNC | ||
| Trục X1 (Bộ truyền động) | Phạm vi đo | 200mm | |
| Độ phân giải | 0,05µm | ||
| Loại tỷ lệ | Bộ mã hóa tuyến tính kiểu phản xạ | ||
| Đường viền | Độ thẳng | 2 µm/200 mm | |
| Độ chính xác (20 o C) | ±(0.8+4L/200) µm L: Chiều dài đo (mm) | ||
| Độ nhám bề mặt | Độ thẳng | 0,5 µm/200 mm | |
| Trục Z1 (Máy dò) | Đường viền | Phạm vi đo | 60 mm (±30 mm so với phương ngang) |
| Độ phân giải | 0,02 µm | ||
| Loại tỷ lệ | Vòng cung | ||
| Độ chính xác (20 o C) | ±(0,8+|2H|/100) µm
H: Chiều cao đo từ vị trí nằm ngang (mm) |
| Độ nhám bề mặt | Phạm vi đo | 800 µm/80 µm/8 µm | |
| Độ phân giải | 0.01 µm/0.001 µm/0.0001 µm | ||
| Trục Z2 (Cột) | Phạm vi dữ liệu | Thông số kỹ thuật có thể lựa chọn từ 300 mm hoặc 500 mm | |